เบื้องหลังการถ่ายแบบของนายแบบ สมปอง สอเหลบครับ

(1/1)

prapojs:
...มาชมเบื้องหลังนายแบบสุดหล่อ(เจ้าตัวบอกผมมาอย่างงั้นนะ  :555+)ที่ผมมีโอกาสไป(แอบ)ถ่ายมา...เจ้าปองครับ :กวนตีน

...ถ่ายกับน้องฝนนางเอกดาวรุ่ง :^^

...

...ทีแรกนึกว่าเค้าจะให้ถอดหมด สุดท้ายเหลือกางเกงไว้สักตัวจะดีกว่า :กวนตีน

....เบื้องหลังความหล่อ ....ต้องใช้แป้งทาหน้าหมดไป 2 ถังแน่ะ   :เขิลจัง

...เบื้องหลังการถ่าย :^^

...ถ้าว่าง เจ้าปองจะแวะมาเชียร์เพื่อนๆที่สนามจุ๊บหลายนัดแล้ว ใครเจอเจ้าปองขอลายเซ็นต์ได้เลยนะครับ ก่อนที่ปองเข้าวงการนายแบบ(แบบไหนไปคิดเอาเอง  :กวนตีน)...

only_one_oat:
นางแบบน่ารักดี :555+
ส่วนเจ้าปอง มาดดี (เหมือนดรอกบ้าเลย อิอิ) ดูมีราศี น่าเกรงขาม ฮ่าาาาา

Jo Jo:
ขอบ คุณ คับ อาจารย์
เนียน จิงๆ  :555+  :555+  :555+

NewKidInTown:
ปองมันเหมาะกับการเป็นพระเอกละครอาหลองนะ  ;)

porpuay:
ผมชอบภาพ candid มากๆเลย ดูเป็นธรรมชาติดีครับ  :D :D :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ